ช่วยเลือกสนามให้ด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ผมตั้งใจจะรวบรวมพรรคพวกไปตีกอล์ฟ แบบเพคเกจ ตีกอล์ฟ 2 วัน พัก 1 คืน

ระหว่างสนาม   บันยัน (Banyan) กับ แบล็คเมาท์เทน (Black Mountain)  ที่ไหนน่าตีกว่ากัน (ยังไม่เคยไปเลยสักสนาม)
อีกวัน
ระหว่าง สนามกอล์ฟสวนสน (Sea Pine) กับ  ดิ อิมพีเรียล เลควิว (Imperial lake View) (สวนสนไปมาแล้ว)

และขอทราบสนาม  
1.สนามกอล์ฟ เดอะ มาเจสติค ครีก
2.Springfield,
3.Palm Hills
และ Royal Hua Hin

เป็นอย่างไรบ้าง

หรือถ้าจับคู่ เล่น
1.  บันยัน (Banyan) กับ แบล็คเมาท์เทน (Black Mountain) คนละวัน + ที่พัก 6600 บาท
2. แบล็คเมาท์เทน (Black Mountain) กับ สนามกอล์ฟสวนสน (Sea Pine) หรือ  ดิ อิมพีเรียล เลควิว (Imperial lake View)+ที่พัก 6000 บาท
3.บันยัน (Banyan)กับ สนามกอล์ฟสวนสน (Sea Pine) หรือ  ดิ อิมพีเรียล เลควิว (Imperial lake View)+ที่พัก 5600 บาท

จับคู่สนามไหน ดีที่สุด น่าเล่น น่าลอง น่าสัมผัส มากที่สุดครับ   

พี่กั้มซ์ คงให้ความกระจ่างได้นะครับ
หรือ พี่ๆทุกคน ที่เคยสัมผัสสนามเหล่านี้มาแล้ว น่าจะหาคำตอบให้ได้นะครับ  ช่วงเวลา ที่จะไปเล่น น่าจะ  เมษา- พค  นี้ อ่ะครับ

ขอบคุณเป็นอย่างสูง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่