เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนเปรียบเทียบจักรยาน Giant SCR2 กับ Merida scultura 900 หรือ TREK 1.1

กระทู้คำถาม
พอดีมีงบไม่เกิน 20000 ครับ กำลังตัดสินใจอยู่ครับ....จะซื้อพรุ่งนี้แล้วไม่เอาไม่พูด
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
Giant SCR2 รถสีสวยสุด
Merida scultura 900 เฟรมสวยสุด
TREK 1.1 ราคาถูกที่สุด

ถามว่าผมมีทั้งสามคันมั้ย

อิโธ่    ไม่มีซักคันเม่าเหม่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่