เคยติดเครดิตบูโร่ สมัครบัตรเครดิตผ่านไหม

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ ถ้าเรามียอดค้างชำระ ในเครดิตบูโร่ ยังไม่ได้ปิดยอดนะครับ เกินกว่า 5 ปี เราสามารถทำบัตรเครดิตผ่านได้ด้วยหรอ พอดีมีน้องคนนึงที่ซิลสแปน ให้กรอกข้อมูลไป แล้วอีกไม่กี่วันก็โทรมาบอกว่าโอกาสที่ธนาคารอนุมัติ 90% ให้นัดวันส่งเอกสารได้เลย แต่ผมก็แจ้งว่าติดเครดิตบูโร่นะ  เขาบอกว่าติดมากกว่า3ปี ก็ทำได้แล้ว ใครพอมีความรู้ช่วยอธิบายที
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่