ใครเคยทำงาน หรือรู้จัก บ. NSK ที่อยู่อมตะนคร ขอคำแนะนำหน่อยคะ

คือหนูไม่มั่นใจว่าจะไปสัมภาษณ์ดีไหม ไปก็เสี่ยงดวง ถ้าไม่เป็นอย่างเราคิดก็เสียเที่ยวเสียเวลาบ้านหนูอยู่สารคามค่ารถไปกลับก็เป็นพันกว่าเกือบ2พันทั้งค่าที่พัก
ขอรบกวนผู้มีประสบการณ์คะ
บ.NSK โบนัส+สวัสดิการโอเครไหมคะ
ตำแหน่ง  hr คะมีโอทีไหมค่ะ ถ้าไม่มีเนี่ยอยู่ไม่ไหวแน่ๆ
บรรยากาศองค์กรโดยเฉพาะแผนกhr เปนไงบ้างคะ
สัมภาษณ์ไทยหรืออิ้งคะ
ขอบคุณมากกกนะคะ รบกวนผู้มีประสบกาน บ.นี้คะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่