มีคลินิกไหนทำรากฟันเทียมไม่แพงมากมั่งครับ

เนื่องจากอุบัติเหตุทำให้ผมต้องถอนฟันออกไป1 ซี่น่ะครับ
ผมจึงต้องการที่จะทำรากฟันเทียมแต่ด้วยราคาที่แพงมากเลยอยากสอบถามว่า
มีคลินิกแถวไหนถูกๆ บ้างมั้ยอะครับ

และใครเคยใช้บริการของด้านล่างนี้มั่งอะครับ
อันนี้เป็นเว็บที่มันขึ้นมา 3อันดับแรกตอนผมค้นหาอะครับ  
เห็นว่าราคามันถูกดีเลยอยากถามว่ามีใครใช้บริการของร้านเหล่านี้บ้างครับ
บริการดีมั้ย คุณภาพหลังทำเป็นอย่างไรบ้าง
รากฟันเทียม 29,000 บาท - doctorarnon.com‎
รากฟันเทียม 29,000 บาท - Puredentdental.com‎
รากฟันเทียม 29,000 บาท - thedentistclinic.com‎

แต่คงไม่ได้ทำในเร็วๆนี้ เพราะฟันซี่ข้างที่ถอนโดนกระแทกเหมือนกัน เบี้ยวด้วย T^T
หมอที่รักษารากบอกกว่าจะหายเจ็บคงประมาณ 3-4เดือน
ใครเคยอุบัติแล้วฟันกระแทกบ้าง มันหายช้าขนาดนั้นเลยหรอครับ

ขอบคุณมากครับ
ปล.ไม่รู้จะแท็กห้องไหนดี อาจจะแท็กมั่วนะครับ ขอโทษที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่