ขอสอบถาม เด็กๆที่ไปสอบสาธิตเกษตร ป.1 ปีที่ผ่านๆมาค่ะ

1.เวลารับสมัครเขาเรียงลำดับการสมัครตามห้องใช่ไหมค่ะ
2. ห้องต้นๆ คุณครูจะอ่านดี เด็กจะนิ่งใช่ไหมค่ะ
3. จะรู้ได้ยังไงค่ะว่าเราจะได้รอในห้องแอร์ หรือ ห้องข้างนอก ทำยังไงให้ได้รอในห้องแอร์ค่ะ แล้วมีผลกับเด็กมากไหมค่ะ
4. ถ้าอยากได้ห้องต้นๆต้องไปรอซื้อใบสมัครกันตอนกลางคืนเลยหรือเปล่าค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่