อยากสอบถามค่าเทอมของโรงเรียน NSIS ค่ะ

คืออยากทราบค่าเทอมอนุบาลของ NSIS (New Sathorn International School) ค่ะว่าเท่าไหร่ต่อเทอม
เข้ายากง่ายแค่ไหนคะรร.นานาชาติพวกนี้ ตอนนี้ลังเลว่าจะให้ลุกเรียนรร.ทางเลือก หรือจะเรียนนานาชาติดีกว่ากัน
ใจนึงอยากให้เรียนรร.ทางเลือก แต่แอบรู้สึกลึก ๆ อยากให้ลูกเก่งภาษา ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ แถมรร.ทางเลือกในกทม.
ค่าเทอมค่อนข้างสูงเพิ่มตังหน่อยบางทีก็เข้ารร.นานาชาติได้แล้วอะค่ะ เลยยิ่งลังเลค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เราเพิ่งไปดูมาเมื่อวานนี้ ค่าสมัคร 20,000 บาท รวมๆแล้วปีละ 300,000 ค่ะ สถานที่สะอาด ห้องเรียน ห้องอาหารก็สะอาดดีนะคะ แต่สำหรับเรา เราว่าแพงไปอ่ะ ความเห็นส่วนตัวนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่