ถามหาเพลงครับ ตอนท้ายเป็นเสียง solo กีตาร์ ว่า ตื้อ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตื่อ ตือ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตื่อ ตือ

เพลงไทยนะครับ เป็นวงสตริง ผู้ชายร้อง แนวเพลงเร็วๆฟังสนุกๆ

ช่วงท้ายก่อนจบเพลง จะเป็นเสียง solo กีตาร์เร็วๆ ดีดไล่ทีละตัวโน๊ตเลยครับ

ทำนองประมาณนี้ครับ

ตื้อ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตื่อ ตือ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตื่อ ตือ...

รู้สึกเพลงนี้ออกมาได้ไม่เกิน 1-2 ปีที่ผ่านมานี้นะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่