[AKB48] ทำไมทาคามินะ มินามิถึงได้ชื่อว่าเป็นผู้หญิงแกร่งแห่งทีม?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราตามไอดอล48กรุ๊ปมาซักพักแล้ว(ยังจำหน้าจำชื่อได้ไม่หมดแต่ชอบสาวๆมากเลยนะคะ)
ได้ข่าวว่าทาคามินะเหมือนเป็นกัปตันทีม เป็นผู้นำ เป็นบอส(?) เป็นที่ยึดเหนี่ยวทางใจ(?) ของเด็กๆ
((เวอร์ไปมั้ย 5555))

เลยอยากให้แฟนๆของสาวๆAKB มาแชร์เรื่องราวของยัยเตี้ยน่ารักน่าแกล้งคนนี้หน่อยค่ะ ว่าทำไมเธอถึงได้ชื่อว่าเป็นสาวแกร่ง

ปล. ตอนนี้แอบเทใจให้เนเน่ NMB ด้วยค่ะ เด็กอาไร้ น่ารักเนาะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่