laser ขนหน้าแข้งที่ไหนดีคะ? อยู่พัทยาค่ะ

ดิฉันอยากกำจัดขนถาวรโดยการทำเลเซอร์ ดีมั๊ยคะ เจ็บมั้ย? แล้วในพัทยามีที่ไหน ที่ทำดีบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่? มันรู้สึกเปนปมด้อย เวลาใส่ขาสั้นค่ะ คนชอบมองแล้วหันไปนินททาสรู้สึกไม่ค่อยดีเลย ขอคุณนะคะยิ้มปอกส้มปอกส้มอมยิ้ม02

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ไม่ใกล้ไม่ไกลแต่ทำฝีมือดี เครื่องคุณภาพไปกังนัมคลินิก สาขาที่ทราบน่าจะมีเฉพาะกรุงเทพนะ แต่เป็นไปได้เลือกทำเครื่องYAG เลเซอร์จะกําจัดขนถาวรได้เนี๊ยบ รูขุมขนเล็กลงขนไม่ขึ้น เวลาทำแต่ละครั้งทิ้งช่วงห่าง 2 สัปดาห์ ก็ไม่น่าลำบากในการเดินทาง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่