ไม่เคยดูริดดิค จะดูภาคใหม่รู้เรื่องมั้ยครับ

เดินหาเพลงที่ร้านCAP อยู่ เห็นเรื่องนี้พึ่งมาใหม่ เห็นเพื่อนไปดูในโรงมาบอกสนุกๆ

ผมเองก็ไม่ใช่พวกดูหนังเอาสาระอะไร ดูเอามันส์ แต่ต้องรู้เรื่องนะครับ อะไรเป็นมายังไง

อยากดูเรื่องนี้ ดูเทรลเลอร์แล้วสนุกดี แต่เห็นว่ามีตั้งแต่ภาคแรก (พิช แบล๊ค) ยันริดดิค 2

แต่ผมไม่เคยดูเลยครับ หาซื้อภาคแรกก็ไม่เจอ เห็นว่าภาคแรกๆเป็นแนวๆสัตว๋ประหลาด ไหงภาคนี้มาเป็นแอคชั่นซะงั้น

ผมจะดูจะรู้เรื่องมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่