อยากทราบราคากระเป๋า Chanel ทั้ง Classic และ Boy เป็นยูโรค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเพื่อนอยากทราบราคากระเป๋า Chanel Classic Caviar ทั้ง 8" และ 10" แล้วก็ Chanel Boy Calfskin ทั้ง 8" และ 10" เป็นเงินยูโรค่ะ (จะเป็นฝรั่งเศสหรืออิตาลี่ก็ได้ค่ะ) ใครพอทราบ รบกวนด้วยนะคะ ส่วนเรื่อง refund tax ถ้าซื้อ Chanel ที่อิตาลี จะได้กี่% คะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่