กำลังจะจองทัวร์ญี่ปุ่นกับ ควอลิตี้ เอ็กเพรส Quality express รบกวนสอบถามผู้ที่เคยใช้บริการหน่อยค่ะ

มีแพลนจะเดินทางไปเที่ยวญี่ปุ่นกับครอบครัว ช่วงเดือน มี.ค นี้ค่ะ แต่หาโปรแกรมที่พอเหมาะกับช่วงที่จะไปไม่ได้เลย สุดท้ายก็เลยมาเจอโปรแกรมของทาง Quality express ควอลิตี้ เอ็กเพรส ไม่ทราบว่ามีเพื่อน ๆ เคยใช้บริการของบริษัทนี้บ้างมั้ยคะ ถ้าเคยใช้แล้วพอใจหรือไม่อย่างไร รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่