............CHEVROLET - CRUZE - 1.8 LTZ AT 499,000..............

กระทู้สนทนา
ปี 2011 สีดำ เกียร์อัตโนมัติ เครื่องเบนซิน 1800cc

-----------

ราคาถือว่าสมเหตุสมผลไหมครับ หรือว่าถูกจนเกินไป

แล้วคนที่ขาย คิดว่ารับไม่ได้กับการที่รถซดน้ำมันจนเกินไป

หรือว่าไปชนมา หรือเครื่องยนต์มีปัญหา

แล้วถ้าผมอยากได้รถคันนี้ เวลาไปดูรถ กับราคาระดับนี้ ควรตรวจสอบอะไรเป็นพิเศษ

เขาโฆษณาไว้ว่า

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ได้ยินมาว่า ซด 5กิโล ต่อลิตร กันเลยทีเดียว ตัวรถหนักเพราะโครงสร้างความปลอดภัย

นี่ถ้าผมกลับบ้าน กรุงเทพ-นราธิวาส ระยะทาง 1,100 กิโล ไม่ซดไป 220 ลิตรเหรอครับ

220 ลิตร กับราคาน้ำมันคร่าวๆ ลิตรละ 30 บาท ก็ปาไป 6,xxx บาท กว่าๆ

ปรกติ กลับเครื่องบินเสียเที่ยวละ 2,xxx ไปกลับก็ 4,xxx~5,xxx
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่