A PINK อยากรู้ผลงาน และนิสัยของแต่ละคน

เราพึงติดตามเอพิ้งค์ เลยอยากรูประวัติสาวๆ และนิสัยของแต่ละคนแท้จริงแล้วพวกเค้ามีนิสัยแบบไหน
เห็นหลายๆคนบอกว่าวงนี้เกรียนดี เราดูคลิปก็ว่าเกรียนจริงๆแหล่ะ
ดูจากคลิปนี้แล้วเหมือนสาวๆสนิทกันมากเลย แกล้งได้ แกล้งดี จนเมเนอปป้าก็โดนด้วย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ดูรายการของวงนี้แล้วฮามาก เกรียนมาก ไม่เบื่อเลยอ่ะ แต่ซับไทย เอพิ้งค์ นิวส์ หายากจัง ติดตามได้ที่ไหนบ้าง
อีกคลิปคือ แค่พวกเธอนั่งคุยกัน เลือกผู้กำกับ ก็สามารถทำให้เราฮาแตกได้

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
รบกวนแฟนคลับด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่