ช่วยสปอยหน่อยนะคะ แม่คุณเอ๊ยพระเอกกับกรกนกเป็นอะไรกันคะ

คือ งงอ่ะค่ะ ว่าบ้านที่พระเอกอยู่ใช่บ้านพระเอกไหม แล้วทำไมมีกรกนกอยู่ด้วย

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
พี่ชายของเทวัญแต่งงานกับพี่สาวของกรกนก
ต่อมารถคว่ำตายทั้งคู่ เทวัญเลยรับเอกเป็นลูกบุญธรรม

สรุปเทวัญเป็นอาและพ่อบุญธรรมของเอก
กรกนกเป็นน้าของเอก และเป็นหุ้นส่วนบริษัทของเทวัญด้วย (ได้หุ้นมรดกจากพี่สาว)

ไม่ได้เป็นคู่หมั้นกันค่ะ
แต่ทำไมอยู่บ้านเดียวกัน เราไม่แน่ใจ เพราะดูย้อนแบบไม่ปะติดปะต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่