ช่วยเลือก กระเป๋า 3 brand นี้หน่อยค่ะ ... สาวๆชอบและอยากได้เป็นเจ้าของใบไหน

กระทู้คำถาม
1.phillip lim mini ใบนี้ชอบรูปทรงมากๆ และด้วยราคาที่ไม่แรงมาก แต่คนไม่ค่อยนิยม เพื่อนเลยไม่เชียร์

2. Balenciaga mini ใบนี้ เพื่อนเชียร์ค่ะ แต่เราแอบเฉยๆ

3. celine mini ใบนี้ก็ชอบนะค่ะ แต่ราคาแอบแรงไปหน่อย ถ้าจะไม่ไหว

สาวๆละคะ แอบชอบและเชียร์ใบไหน จนท กำลังอยากได้กระเป๋าใหม่ ใจเอนไป 1 ค่อยข้างเยอะ แต่ไม่ค่อยนิยม ร้านหิ้วน้อยด้วย เฮ้ออออ...กิเลส เกินตลอด!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่