ศุภนิมิตร เชื่อถือได้เเค่ไหน?

อยากถามครับว่า โครงการศุภนิมิตรเชื่อถือได้ขนาดไหนครับ พอดีกำลังคิดว่าอยากจะอุปการะเด็กเป็นเดือนๆ  เห็นน้องอุปการะอยู่คนนึง ตกเดือนละ 500 บาท (รู้สึกว่าเดียวนี้เป็น 600 บาท) ครับ

มีใครเคยเเล้วบ้างครับ เเล้วเป็นอย่างไรบ้าง เล่าให้ฟังบ้างนะครับ

ปล. ไม่รู้จะติดเเทกห้องไหน ขอรวมๆนะครับ ^^
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ทำไมคนละศาสนาต้องอยู่นอกเขตบุญ  งง  ไม่ได้ทำบุญให้วัดหรือสถานที่ทางศาสนา  แต่ทำบุญให้คน ไม่ควรแยกแยะศาสนาอยู่แล้ว
ความคิดเห็นที่ 4
เชื่อถือได้แน่นอนครับ ผมเป็นเด็กในโครงการมาก่อนตอนเรียนประถมครับ

บ้านผมอยู่ในชุมชนแถว พระราม 9 ครับตอนนั้นมีเข้าค่ายโรคเอดส์

พาเด็กๆในชุมชนรวมถึงผมด้วยไปเที่ยวตามศูนย์การเรียนรู้ มอบเงินทุนการศึกษา

อุปกรณ์การเรียน ให้เด็กในชุมชนทุกคนครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่