ช่วยเลือกสถานที่ฝากครรภ์ด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
พี่งตรวจพบว่าตัวเองท้อง เลยตั้งใจจะไปฝากครรภ์วันจันทร์ที่ 6 นี้ รบกวนแม่ๆที่อยู่นนทบุรีเข้าแชร์ประสบการณ์/ความคิดเห็นของสถานพยาบาล
ระหว่าง รพ.ชลประทาน & รพ.มงกุฎวัฒนะ หน่อยค่ะ
1. ใครมีน้ำหนักกว่ากัน
2. อยากได้ชื่อคุณหมอที่คุณแม่ประทับใจด้วยค่ะ
3. สุดท้ายอยากทราบค่าใช้จ่ายแต่ละครั้ง (โดยประมาณก็ได้ค่ะ)
ขอบคุณมากค่ะ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น