Portfolio รูปเยอะ เกียรติบัตรเยอะเน้นอะไรดีครับ?

*ผมมีรูปจากกิจกรม
ผมใส่ลงPort กิจกรรมละ2รูป
20กิจกรรม (กิจกรรมละหน้า ได้20หน้า)
*เกียรติบัตรที่เกี่ยวข้องกับกิจกรรม 11 แผ่น
*เกียรติบัตรที่ไม่มีรูปถ่ายยืนยัน(ไม่มีรูประหว่างกิจกรรม) ทั้งหมด 23แผ่น -คัดเฉพาะกิจกรรมสำคัญๆ 14แผ่น

ผมใส่เป็นส่วนโดย
ส่วนที่1 ประวัติส่วนตัว
ส่วนที่2 กิจกรรภายในโรงเรียน (รูป) -12 หน้า(หน้าละ2รูป)
ส่วนที่3 กิจกรรมภายนอกโรงเรียน (รูป) - 8 หน้า(หน้าละ2รูป)
ส่วนที่4 กิจกรรมการอบรม (เกียรติบัตร) -7 แผ่น
ส่วนที่5 รวมเกียรติบัตรภายในโรงเรียน -18 แผ่น
ส่วนที่6 รวมเกียรติบัตรภายนอกโรงเรียน -11 แผ่น

ควรจะปรับแต่งอย่างไรดีครับให้ดูเรียบง่าย เข้าใจง่าย
#เน้นการเปิดไปพูดไปครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่