วื่งสู้ฟัดภาคใหม่ จะตอบโจทย์แฟนๆได้ขนาดไหนครับ

วิ่งสู้ฟัดภาคใหม่ เล่าเรื่องใหม่หมด
เฉินหลง หน้าเก่า ผมทรงใหม่ เล่าเรื่องใหม่ จะสามารถทำให้แฟนเดนตาย และแฟนหนังหน้าใหม่ ของหนังชุดนี้ กลับมาชื่นชอบได้ขนาดไหนครับ
หากเรื่องที่เป็นเหมือนจุดกำเนิดของซุปเปอร์สตาร์คนนี้ ไม่ประสบความสำเร็จอีก

สถานะดาราของ ของเฉินหลงจะเปลี่ยนไป อีท่าไหนต่อครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่