ช่วยแนะนำอุปกรณ์ wireless access point แบบ outdoor ราคาถูกและประสิทธิภาพเหมาะสมให้ด้วยครับ

ช่วยแนะนำอุปกรณ์ wireless access point แบบ outdoor ราคาถูกและประสิทธิภาพเหมาะสมให้ด้วยครับ

อยากจะเอามาทำ WDS Repeater มาเสริมในจุดที่สัญญาณอ่อนครับ ระยะห่างประมาณ 50เมตรครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview