ห้อง Nikon ช่วงนี้ยังมีทริปถ่ายรูปอะไรบ้างไหมครับ

กระทู้คำถาม
เริ่มต้นถ่ายรูปครั้งแรกในชีวิต ก็เพราะห้องนิคอนนี่แหละครับ สมัยนู้น  มีทริปมาโคร ยิ้ม

หลังจากนั้น ก็ไม่ได้ถ่ายรูปมานานพอสมควร จนได้กลับมาจับกล้องอีกครั้งนึง

ไม่รู้ว่าตอนนี้ ยังมีรวมกลุ่มกันจัดทริปอยู่บ้างไหมครับ

เผื่อว่าจะได้ไปแจมด้วย มือใหม่หัดถ่าย มั่วอยู่คนเดียวมันยังไงไม่รู้สิครับ

ขอบคุณคร้าบ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่