[CR] ..แม่ประนอม EAT & TRAVEL Life Style EXperience ฉบับที่ 24 ตอน Hokkaido Trip Reunion Day 1

ในตอนนี้จะเป็นตอนที่ 2 แล้วของทริปไปเที่ยวฮอกไกโด  วันที่ 8-13 พ.ย. 2556  ต่อจากตอนที่แล้วที่มาถึงแล้วเข้าเช็คอินโรงแรม  

แล้วก็ไปทานราเมงมื้อเที่ยงที่ตรองกศูนย์ราเมง( Ramen Yokocho) ใกล้ๆโรงแรม

สำหรับตอนนี้จะพาไปเที่ยวในตัวเมือง Sapporo ชิวๆ  โดยจะพาไปเที่ยว Ishiya Choccolate factory

แล้วไปขึ้น Sapporo TV tower ดูวิวเมืองยามแสงทไวไลท์กัน  ต่อดด้วยพาไปกินซูซิใกล้ๆโรงแรมเรา

ปิดท้ายที่ Sapporo JR Tower โดยไปนั่งดื่มชิวๆ  ดูวิวเมืองกันก่อนนอน

เช่นเคยคงต้องอ้อนขอแรงเชียร์หน่อยเนอะครับ
ถูกใจ  ชอบใจรีวิว   ขอทิป   เป็นกำลังใจแม่ประนอมคนทำรีวิว   ด้วยนะครับ
โดยกด + ที่มุมซ้ายด้านล่างนะครับ  Mr.H ขอบคุณMr.H ขอบคุณMr.H ขอบคุณMr.H ขอบคุณ
ขอบคุณสำหรับทิปด้วยครับ
ชื่อสินค้า:   TG Hokkaido
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่