สาวๆผิวแห้งใช้รองพื้น แป้งฝุ่น แป้งพัฟยี่ห้อไหนกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ตลอด 20 ปีที่ผ่านมาคิดว่าตัวเองเป็นคนหน้ามันมาตลอดเลยค่ะ จนได้ไปพบคุณหมอเค้าบอกว่าเราผิวแห้ง(มาก)แถมยังขาดน้ำอีกด้วย(ฮือออ) เลยต้องเปลี่ยนเครื่องสำอางค์ทั้งเซ็ตเลยอยากจะถามว่าสาวๆใช้ ไพรม์เมอร์ เบส รองพื้น บีบี แป้งฝุ่น แป้งพัฟ บรอนเซอร์ ไฮไลท์ยี่ห้อไหนกันบ้างคะ

ป.ล.ก่อนหน้านี้เราเพิ่งแพ้ Sleek มาอย่างถล่มทลายเลยค่าาา TT^TT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่