Teaser The Expendables 3 ผมว่าคนเยอะเกินไปแล้วนะครับพี่สไล

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
รับสมัครผู้ร้ายใจกล้ามาร่วมสนุกกับก๊วนนี้ครับ ฮ่ะๆๆๆๆๆ

ว่าแต่เยอะขนาดนี้พี่ๆสนใจไปสู้กับกองทัพชิทอรี่ หรือพวก Decepticon มั้ยครับ หรือจะไปลุยกับพวก Sentinel ช่วยสงเคราะห์เหล่า X-Men ผู้อ่อนแอหน่อย หรือพี่ๆจะไปกระทืบหน้าธานอสเลยมั้ยครับ(อย่าคิดว่าถุงมือเกรียนจะเหนือกว่า THE CHUCK NORIS นะครับ!!!) เยอะไป๊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่