ชื่อหุ่นในเรื่องหุ่นเชิดสังหาร bigbook ของสยาม

ผมซื้อมา 4 เล่ม โดยไม่เคยอ่านมาก่อน ตกลงชื่อหุ่นของตัวเอกชื่ออะะไรกันแน่ครับ..

อาเลอแก๊ง อาลูลูกัน หรืออาลูกัน กันแน่ครับ ในหนังสือมีทั้งสามชื่อเลย..

งานเคยทำมาแล้ว เอามาทำใหม่ไม่คิดจะตรวจให้มันถูกหรืออย่างไรครับ..ห่วยจริงๆ

ไล่คนแปลหรือฝ่ายพิสูจน์อักษรออกดีมั้ยครับ เสียอารมณ์มาก..

ปล. การ์ตูนสนุกมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่