เรามาแลกรูปดารากัน (ถ้าเป็นไปได้ขอรูปเดี่ยวนะครับ) โดยผมจะขอแลกเป็นระยะๆ โดยครั้งนี้ ‘ซาร่า เล็กจ์’

รูปของผม credit ตามภาพ (ถ้ามี)

ถ้ารูปจะซ้ำกันบ้าง ก็ไม่เป็นไรนะครับ … จะได้ไม่ทำให้พวกเราที่มาร่วม post แลกรูปดาราต้องเสียเวลามากเกินไป

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

หมายเหตุ : อาจมีบางท่านอยากถามว่า ทำไมไม่ search จาก google หรือ หาจาก Instragram หรือ facebook   (ซึ่งผมก็ทำอยู่ โดยเลือกจาก google บ้าง จา facebook บ้าง (เป็นส่วนน้อย) มา post จากที่ตัวเองชอบ มาแลกกับพวกเรา)

ก็ต้องบอกคล้ายๆ กับบางท่านที่บอกตอนที่ผม post กระทู้แบบนี้ครั้งแรกๆ คือ การได้รูปหรือแลกรูปกัน จะได้รูปที่ชอบกัน หรือ สวยๆ น่ารักๆ มากกว่า (เพราะรูปทั้งหมดใน instragram หรือ facebook ก็ไม่ได้สวย หรือ ถูกตาต้องใจกันเป็นส่วนใหญ่หรอก) หรอกครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่