เห้ยยนี่มัน 2 ปีมีครั้งนะเฟร้ยย ไม่ใช่เดือนละครั้งง ทนมาหลายวันแล้วนะ

โอ้โหนี่อะไรกัน จะเชียร์กีฬาต้องขยันหาลิ้งค์จากเวปเพื่อนบ้าน
ต้องถามหาลิ้งค์ฟรีทีวีจากเพื่อนเวียดนาม

ตารางถ่ายทอดสดก็มี ก็ไม่ถ่ายตามตาราง แถมถ่ายทอดด้วยเวลาอันน้อยนิด
โถ่  ฉันอยากจะบ้าตาย นี่ไม่รู้ว่านักกีฬาที่ไปแข่งเค้าจะรู้รึเปล่า
ว่าไทยแลนด์ถ่ายทอดเทป  แต่ระหว่างที่เค้าแข่งเราได้ดูละครรายการปกติ
ขอโทษทีกระทู้บ่นเยอะแล้ว แต่อดไม่ได้ไม่รู้จะระบายกับใคร 555

ปล.ไม่สำคัญว่าเราจะอยากให้ถ่ายวอลเล่ย์ให้ดู แต่เป็นกีฬาชนิดไหนก็ได้
จะแทงกบ แทงเขียดอะไรขอให้ไทยแข่ง ก็ยอมดูสดได้ค่ะ
แค่ถ่ายทอดสดให้ได้เชียร์ไปพร้อมๆกับที่นักกีฬาเค้าแข่ง ก็พอใจแล้วค่ะ

ว่าแล้วก็ขอตัวไปหาลิ้งค์ดูวอลเล่ย์แปป
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่