ช่วยจัดทริปเที่ยว ภูเก็ต เกาะพีพี เกาะหลีเป๊ะ วันที่ 18 - 27 ธันวาคม 2556 นี้ด้วยค่ะ

พอดีมีแพลนสายฟ้าแลบจะไปเที่ยว full moon กับเพื่อนที่เกาะ พงันวันที่ 17 ธันวานี้ และ เช้า 18 ธันวา จะออกเดินทางจากพงันไปทะเลอันดามันต่อไปค่ะ

อยากให้ช่วยจัดทริปให้ว่าควรไปที่ไหนก่อนหลังยังไงดี  ไม่เคยไปถูเก็ตกับเกาะพีพีเลยค่ะ

มีเวลาเที่ยวจนถึงวันที่ 27  การเดินทางเน้นใช้รถทัวร์ (เครื่องบินไม่ไหวเกินงบค่ะ)   ที่พักก็ราคาในช่วง 2000  (ยังไม่ได้จองห้องเลย แย่จัง ไม่รุ้จะมีที่นอนไหม)

อยากไป  1. ภูเก็ต  2. เกาะพี พี  3. เกาะ หลีเป๊ะ   และถ้า มีเกาะหรือที่อื่นๆที่น่าสนใจ รบกวนแนะนำได้เลยนะคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่