หญิงดาราต้องใส่ชุดดำในวันที่อโณทัยถูกประหารชีวิตและขึ้นบัลลังก์รึป่าว

เมื่อวานไปดูเลือดขัตติยามา ประทับใจเช่นเดิม คนดูเยอะเลยทีเดียว
นักแสดงก็เล่นดี หนูนาไม่ต้องพูดถึงชอบมาก ส่วนอาร์แก้มรัดเกล้านนทิยาอาร์ม ก็เล่นดีเลย
ที่ผิดคาดคือแกงส้ม ผิดคาดนี่คือตอนแรกไม่ชอบไม่อยากดูเรื่องนี้เพราะแกงส้มนี่ล่ะ (บอกตรงๆ)
แต่เมิ่อวานเปลี่ยรความคิดทันที โดยรวมแกงส้มดีมาก เล่นเรื่องแรกได้ขนาดนี้เปลี่ยนชื่อเป็นต้มยำเลยดีกว่านะ เพราะเล่นได้ดีได้แซ่บมาก
เป็นกำลังใจให้กับทุกคนและทีมงานนะครับ

ว่าแต่ว่าเข้าเรื่องคำถามดีกว่า ไม่รู้มีใครเคยถามไปรึยังนะครับ
คือไม่เคยอ่านบทประพันธ์เรีองนี้ เลนอยากรู้ว่าตอนสุดท้ายวันที่ดาราขึ้นบัลลังก์วันเดียวกับอโณทัยถูกประหารชีวิตนั้น
ต้องใส้ชุดดำหรือไม้ครับ เพราะดูแต่ละครทีวีจำได้ว่าอ้อม พิยดาใส่ชุดดำ
เมิ่อวานก็เลยคิดว่าจะได้เห็นชุดดำในฉากนี้ แต่หนูนาไม่ได้ใส่ชุดดำ
เลยงงนิดหน่อย ก็เลยขอสอบถามทุกท่านนะครับ ขอบคุณมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่