++ รบกวนคนพื้นที่ พัทยาช่วยทีค่ะ จะไปงานพลุที่พัทยาค่ะ ได้ที่ี่พักที่พัทยาใต้ ช่วยดูให้หน่อยนะคะว่าไกลไปไหม ++

ไม่ใช่คนพื้นที่ เคยไปพัทยา2ครั้งเอง เลยอยากถาม่ะค่ะ

โรงแรม เดอะ ธารา รีสอร์ท ตั้งอยู่ริมถนนสุขุมวิท เยื้อง ๆ กับ อันเดอร์ วอเตอร์เวิร์ลด์ พัทยา
ที่อยู่: 215/41 Moo 11 Nongprue Banglamung, พัทยา 20261,  อยู่พัทยาใต้

มันจะสะดวกไหมคะ หรือยังไงฃเอารถไปเอง พักที่นี่เพราะมีน้องหมาน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่