ประตูบานเลื่อนเสริมความปลอดภัยยังไงได้บ้างครับ

ประตูบานเลื่อนแบบด้านเดียวจะสามารถเสริมความปลอดภัยยังไงได้บ้างครับ ที่มีอยู่ดูมันน่าจะงัดง่าย ไม่ปลอดภัยเอาซะเลย ขอคำแนะนำด้วยครับ

ประตูลักษณะนี้

ตัวประตูเป็นแบบบิดล๊อคข้างใน ไขกุญแจข้างนอก

ตัวล๊อคเป็นแบบเขี้ยวงอเล็กๆ อันเดียว เปลี่ยนอันใหญ่กว่านี้ก็กลัวไม่ได้ ช่องเล็กนิดเดียว

ตัวล๊อคอีกด้านที่ไว้สำหรับเขี้ยวล็อคมาล๊อคไว้เป็นอันเล็กๆ แบบนี้ ดูแล้วน่าจะงัดง่าย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่