ทุกคนคะ พรุ่งนี้รบกวนตักบาตรเป็นเป็ดพะโล้ เพื่อให้ตาปอทานด้วยค่ะ

ตาปอนะ ไม่น่าเลย จะหิวจะหาไม่ถามสักคำ

เศร้ามากค่ะวันนี้ เราต้องสูญเสียตาปอไป

คุณชลิตเล่นดีมากๆเลยค่ะ ขอปรบมือให้กับคุณชลิตกับการพาบทตาปอตั้งแต่ตอนแรกมาถึงตอนนี้

สุดยอดค่ะ เป็นอีกหนึ่งในทุกตัวละคร ที่เรียกทั้งรอยยิ้มและเสียงหัวเราะมาตลอด จนวันนี้เรียกน้ำตาไปได้อีก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่