กระโปรงทรงเอควรยาวเท่าไหร่ดีคะ ถึงจะดูไม่ป้าจนเกินไป

น้องสาวลูกพี่ลูกน้องใส่ค่ะ สูง 164 หนัก 55 กก. น่องเล็กมาก แต่ต้นขาใหญ่มานิดนึง(หรือน่องเล็กเกินไปนะ) เป็นคนไหล่กว้าง กระดูกสะโพกก็กว้างค่ะ เลยดูจากด้านหน้าเหมือนสะโพกใหญ่ แต่พอมองด้านข้างนี่หุ่นบางพอดูนะคะ แต่ก้นลีบบบเชียว = =" ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ปกติน้องสาวใส่พลีทยาวตลอดค่ะ แต่คุณแม่ของน้องเห็นว่าน้องดูทึนทึกเกินอายุมานานจนปี3 แล้วค่ะ อยากให้เปรี้ยวบ้างเลยบังคับใส่ทรงเอ5555  เพื่อนในคณะใส่ทรงเอหมดทั้งเพเลยค่ะ เรียนอะไรสักอย่างที่เกี่ยวกับภาษานี่แหละค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่