กทม. มีที่ไหนสอนมวยโบราณบ้างครับ

ที่กทม.มีที่ไหนสอนมวยโบราณบ้างครับ
พอดีหาเรียนมานานล่ะ อยากเรียนตั้งแต่มวย กระบี่ กระบอง การใช้อาวุธต่างๆ ดาบ กริช การรำดาบ รำมวย
ที่จริงแล้วอยากเรียน มวยโบราณสาย มวยพระยาพิชัยดาบหักหรือมวยท่าเสา แต่หายากมาก
เลยคิดว่าจะเรียนสายไหนก้ได้ มวยโคราช มวยไชยา มวยลพบุรี
หรือว่า รวมสี่สายเลยก็ได้ครับ
พอดีทำงานประจำอยู่เลยไม่สะดวกไปเรียนต่างจังหวัด
เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆว่า ที่ไหนมีสอนบ้างครับ หรือที่ มหาลัยไหนเปิดสอนบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่