แหวนแต่งงานของผู้หญิง

กระทู้คำถาม
พอดีแฟนไปสั่งทำแหวนแต่งงานมาค่ะ
เป็นแหวนคู่ ทองคำขาวค่ะ ฝังเพชรหนึ่งเม็ด
คือจะถามค่ะว่า เพื่อนๆคิดว่า ผู้หญิงใส่แหวนแบบนี้จะโอเคไหมคะ
เพราะมีคนบอกว่า แหวนแต่งงานของผู้หญิงต้องแบบเป็นแหวน
ชูเพชร จะเหมาะกว่า  เราก็คิดหนักเลยทีนี้ แหวนก็ทำเสร็จแล้วด้ว

รบกวนเพื่อนๆให้คำแนะนำด้วยนะคะ
ถ้ามีรูปตัวอย่างเจ้าสาวที่ใส่แหวนเกลี้ยงด้วยจะขอบคุณมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่