บัคเก็ต จัดฟันหลุด ควรไปติดใหม่ภายในกี่วันคะ?

กระทู้คำถาม
วันนี้เรานั่งกิน ถั่วเคลือบน้ำตาล
คือมันก็มีบางอันแข็ง บางอันไม่แข็ง แต่มันอร่อย เลยเคี้ยวเพลินไปหน่อย 555
อยู่ๆบัคเก็ตฟันล่างข้างซ้ายซี่ในสุดมันก็หลุด โชคดีที่เราเคี้ยวไปโดนก่อนเลยคายได้ทัน
อย่างนี้เราต้องไปติดใหม่ภายในกี่วันคะ?
หรือเราควรรอไปวันที่หมอนัดดีคะ?
หมอนัดเราอีกทีวันที่ 22 นี่ค่ะ เหลืออีก 10 วันแหนะ มันจะนานไปหรือป่าวคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่