[CR] เวที 360 องศา ของ 6 2 13 กับระบบแสง สี

วันนี้ได้มีโอกาสไปดู 6 2 13 Dance Fever
ต้องของชม Atime เลยครับว่า
มาคราวนี้ อลังการงานสร้างมาก

ผมไปดูมาแล้วเมื่อ 6 2 13 ที่พารากอน
ก็สนุกดี มาคราวนี้ ก่อนไปก็นึกในใจ
ว่าจะสนุกไหม จะขายอะไร เพลงก็เดิมๆ
แต่ว่าชอบศิลปินเลยลงทุนซื้อบัตรมาดูอีก

ก่อนเข้าคอนเสิร์ตหงุดหงิดมากๆครับ
ติดหน้าเมืองทองเกือบ 2 ชั่วโมง
เข้าใจรถเยอะ แต่บริหารจัดการห่วยมาก

คอนเสิร์ตเล่นช้าไป 1 ชั่วโมง (รอบวันอาทิตย์)
เริ่ม 2 ทุ่ม คนในฮอลล์น่าจะ 70% ได้
ตอนยังไม่เริ่ม เห็นเวทีแล้วคิดในใจ
จะเห็นจอไหมเนี้ย อยู่ข้างบนด้วย
แต่พอเริ่มเลยชอบ เวที 360 องศามาก
ได้นั่งด้านหน้า เห็นครบหมด
จอก็เป็นพาโนราม่า ระบบไฟนี้สวยจริงๆ
มีเทคนิคพิเศษตลอด เช่นชุดไฟ
เลเซอร์ พื้นเวที ฯลฯ

ยิ่งนักร้องสนุก ตลก แขกรับเชิญเยอะ
สนุกมากๆๆๆๆครับ สนุกกว่าครั้งก่อน
สมกับที่โฆษณาไว้ ได้ใจคนดูเต็มๆ

ขอบคุณครับที่มีโชว์ดีๆแบบนี้

ส่วนเพื่อนเห็นว่าไงกันบ้างครับ
ชื่อสินค้า:   6 2 13 Dance Fever
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่