ขอคำแนะนำเรื่องที่พักสำหรับ 4 คน ในโตเกียวหน่อยครับ

แปลนว่าจะไปช่วง สงกรานต์ 57 นะครับ แต่อยากสรุปเรื่องที่พัก ก่อน แล้วค่อยแปลนเรื่องรายการว่าจะไปไหนดี รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับ จะไปกัน 4 คน พ่อแม่+ลูก2 พักในโตเกียว ระยะเวลาประมาณ 7 คืน ไม่ทราบว่า จะพักย่านไหนดี และ มีที่พักที่ไหนเหมาะกับครอบครัว รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ ขอแบบอยู่ได้ สะอาด location ดีๆ ไม่ซีเรียสเรื่อง budget มาก แต่เน้นคุ้มค่ากับราคาที่จ่ายครับ ขอขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้านะครับ    อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่