notes ใน iphone หายครับ

กระทู้คำถาม
อยู่ดีๆโน้ตใน iphone ก็หายไปอันนึงครับซึ่งข้อมูลค่อนข้างสำคัญมากกกกกกกับผม ไม่คิดว่าจะหาย และผมก็ไม่คิดว่าผมเผลอไปกดลบด้วย ผมลองเปิดแบบโชว์ทุกอีเมล์ก็ไม่เจอครับ ขอเล่าอาการก่อนครับ ข้อความสำคัญนี้ผมเมมไว้ในโน้ตเมื่อเดือนก่อนและก้ไม่เอะใจคิดว่ามันจะหาย พึ่งมาเปิดดูวันนี้เพราะพรุ่งนี้ต้องใช้ข้อมูลในโน้ดนี้ ปรากฎว่าหาไม่เจอ ทำไงดีครับ มีวิธีไหมครับ ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่