โครงการแถมแอร์ Daikin 18,000 BTU มาครับ ใช้กับห้องรับแขกขนาด 32ตร.ม. ได้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
โครงการแถมแอร์ Daikin 18,000 BTU มาครับ ใช้กับห้องรับแขกขนาด 32 ตร.ม. ได้มั้ยครับ ลองอ่านตามเวบเห็นบอกไว้ว่า 18000 btu ใช้ได้ตั้งแต่ประมาณ 20-30 ตร.ม. แต่ห้องรับแขกผม ขนาดเกินมา 2 ตร.ม.ครับ จะมีผลเสียยังไงบ้างครับ

ถ้าใช้ไม่ได้เนี่ยเจ้าแอร์ 18,000 btu ตัวนี้เอาไปเทิร์นตามร้านขายแอร์เป็นรุ่นที่ btu สูงกว่าแล้วเพิ่มเงินแบบนี้ได้มั้ยครับ ปกติตามร้านแอร์เค้ารับเปลี่ยนแล้วเพิ่มเงินได้รึเปล่าครับ

หรือมีวิธีอื่นๆแนะนำบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่