รบกวนถามหาการ์ตูนแนวๆนี้หน่อยครับ

คือ ผมไม่ค่อยได้มีโอกาสนั่งดูการ์ตูนหรือหาเท่าไหร่
ผมชอบอ่านการ์ตูนแนว
Naruto , Bleach ,Toriko ,Fairy Tail , Conan
อะไรเทือกนี้อะครับ ชอบทั้งเนื้อเรื่องแล้วก็ลายเส้นมันด้วยถึงสเกลเรื่องมันจะใหญ่ๆก็เถอะครับ
ส่วนตัวไม่ได้มีความรู้อะไรมากมายเท่าไหร่เรื่องการ์ตูน แค่ชอบอ่านชอบดูเฉยๆ
ไปถามเพื่อนเพื่อนผมก็อ่านกันแต่การ์ตูนผุ้หญิงเยอะๆ เอ่อผมก็ไม่รู้มันคือแนวไหนเหมือนกัน
แล้วก็มีการ์ตูนใหม่ๆ ที่เปิดๆไปเจอ เอ่อน่าจะชื่อเรื่อง noragami กับ Half อะไรสักอย่างมั้งครับ ที่พระเอกกับนางเอกจะตายต้องอยู่ด้วยกัน
ไม่ก็เกี่ยวกับอาหารก้โอเคอยู่ครับ ผมเคยดูเจปังอยู่ตอนเด็กๆ ก็สนุกดีครับ
แล้วก็มีเรื่องนึงเกี่ยวกับแพทย์ ที่เด็กโดนไฟรนมือจนนิ้วหายหมดเลย ตอนหลังมีหมอมารักษาแล้วก็อยากเป็นหมอ
แล้วก็เป็นหมอที่เก่งมาก ตอนหลังตายเป็นไข้เหลืองอะไรสักอย่าง เรื่องนี้ก็ชอบครับ
ชอบอะไรประมาณนี้อะครับ
ใครมีการ์ตูนแนวๆที่ผมกล่าว รบกวนแนะนำหน่อยครับ เดียวจะไปหาๆดู
ขอบคุณมากๆครับ

ปล. ได้ทั้ง Anime ทั้ง อ่าน เลยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่