ซื้อ notebook ร้านไหนดีครับ JIB กล้วย หรือว่าร้านอื่นๆดี?

...ตัวที่เลือกแล้วคือ Lenovo Y510P แต่ดันมีแต่ตัวที่แถม windows แต่ยังไม่ได้ลองไปเดินพันทิพย์ กะ fortune นะครับ ซึ่งน่าจะมีแหละ คำถามคือ ร้านไหนดีครับ ที่บริการหลังการขายโอเค ไม่งอแง...

...ขอบพระคุณมากครับ...

ปล.ใจจริงก็ยังอยากได้ Asus N550JV CN225H อยู่นะ แต่เหมือน Asus ไม่มีโปรผ่อน 0% เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่