อยากสักคิ้ว3มิติ แต่ไม่ทราบว่าที่ไหนสักดี ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะทุกๆคน  ช่วงนี้เบื่อกับการเขียนคิ้วมากๆเลยค่ะ เขียนทุกวันมันไม่เท่ากันซักกะวัน พักหลังๆไม่มีเวลาไปแว๊กซ์คิ้ว เลยกันเองโอ๊ยยยย คิ้วเบี้ยว แหว๊ง ๆ ปวดใจค่ะ มันดูน่าตาแปลกๆๆ อีกอย่างแน๊ตตี้อยู่ต่างประเทศปีนึงจะกลับเมืองไทยสักครั้ง เลยอยากหาข้อมูลไว้ก่อนค่ะ เห็นคิ้วพี่นกกี้ ตี10 แล้วชอบมากๆๆเลย  ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ  ขอบคุณจร้า
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เราทราบว่านกกี้สักที่ใหน อิอิ เซริ์ทกูเกิ้ลคำว่า อาจารย์หญิงสักคิ้วสามมิติ ดูนะคะ ดิชั้นอยู ตปท.เหมือนกัน จะกลับไทยไปทำต้นปีหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่