สอบถามทัว 1 day trip กับ ดำน้ำแบบ Scuba ที่กระบี่ครับ

พอดีจะไปกระบี่ครั้งแรกกับแฟนอยากทราบว่ามี tour one day  trip บริษัท ไหนดีๆแนะนำไหมครับ
รวมถึงร้านที่ให้ดำน้ำแบบ scuba อยากดำซัก 1 วันครับรบกวนเพื่อนๆใน pantip แนะนำด้วยครับ
หลักๆอยากไปดำน้ำที่พีพีครับ อีกเรื่องนึงคือถ้าวันแรกไปถึงบ่ายๆนี่ไปเที่ยวสระมรกตจะดีไหมครับ
แล้วเดินทางควรเช่ารถหรือไม่ครับผมจะได้วางแผนได้ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่