หมา '' พิทบูล '' มันเลี้ยงยากไหมครับ

กระทู้คำถาม
กำลังหาข้อมูลในเว็บแต่ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไร  
เลยมาขอถามเจ้าของที่เลี้ยงหมาพิทบูลพันธุ์นี้โดยตรงเลย ผมคิดว่าข้อมูลจะชัดเจนกว่ากันนะ

มือใหม่หัดเลี้ยงต้องทำอะไรบ้าง ต้องดูอะไรบ้าง ตั้งแต่เริ่มต้นเลยครับแนะนำหน่อยครับ (อยากเลี้ยงมาก)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
เลี้ยงเครื่องจักรสังหาร  ต้องเอาให้อยู่นะ  ไม่ใช่ว่าใครจะเลี้ยงได้  ชอบอย่างเดียวไม่พอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่