เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอถามคนที่เคยซื้อ chanel ที่ swissหน่อยค่า

คือ เราจะไปทัวร์ยุปโรปแล้วจะไปซื้อ chanel classic cavier medium โซ่เงิน ค่ะ
ทีนี้ทัวร์ไปที่สวิสก่อนแล้วค่อยไปฝรั่งเศส เรากลัวของจะหมด ไม่มีที่ฝรั่งเศสอะค่ะT^Tเลยอยากจะซื้อตั้งแต่ไปสวิส
อยากสอบถามว่า ราคามันต่างกันเยอะมากไหม รวมถึง TAX REFUND ด้วยค่ะ

แนะนำแหล่งด้วยก็ได้ค่ะว่าที่ไหน เมืองไหน ตรงไหน ของเยอะ ^^
thanks ka
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่