หาเครื่องดูดฝุ่นเทพ..บ้านเลี้ยงแมวค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากได้เครื่องดูดฝุ่นระดับเทพ ท่านใดใช้ยี่ห้อใดรุ่นใดแล้วประทับใจวานบอกทีค่ะ
ที่บ้านมีเครื่องใหญ่ 2000 w ดูดพอได้ แต่หนักใหญ่ เสียงดังเหลือ
เครื่องแบบด้ามยาว 850w ดูดได้แต่พื้นราบ หลืบช่องไม่สามารถ
เครื่องสะพายไหลแบบทีวีไดเร็ค ... มันตุ๊กตามากค่ะ

ที่บ้านเลี้ยงแมวเปอร์เซียจำนวนมาก อยากได้เครื่องดูดฝุ่นที่ดูดได้ทะลุทะลวงสะอาดเกลี้ยง เสียงเบาได้จะยิ่งดีค่ะ
นี่สะภาพที่จะดูดค่ะ

แสดงความคิดเห็น