ขอสอบถามเกี่ยวกับบรัชออนสีชมพู สำหรับสาวผิวสีน้ำผึ้งค่ะ

กระทู้คำถาม
ปรกติใช้แต่บรัชออนสีออกส้มพีช อยากลองแต่งหน้าโทนสีชมพูดูบ้างค่ะ แต่ติดที่เป็นคนผิวสองสี ประมาณ NC30 (แต่ก็อยากปัดสีชมพูบ้างอ่ะ) ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ ท่านใดมีสีผิวประมาณนี้แล้วปัดบรัชสีชมพูแล้วเกิดบ้างคะ ช่วยแนะนำยี่ห้อและสีด้วยค่ะ งบประมาณไม่เกี่ยง ขอแบบติดทน เป็นแบบครีมหรือแบบฝุ่นก็ได้ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่